Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 65
    Forex có khó chơi như chứng khoán ko mấy bác?? Nhiều ý kiến trái chiều quá nên phải hỏi rõ đây

Trích dẫn Gửi bởi xuanbui80
    sàn lừa đảo trước hết là ko có chứng chỉ đàng hoàng, ko có giấy phép đăng ký nhé. theo mình, thì nên mở ở sàn quốc tế thì yên tâm hơn
    Sao mà biết được nó có chứng chỉ hay ko bác?

Trích dẫn Gửi bởi haonam12
    Sàn nội thì nộp và rút tiền thuận tiện hơn các sàn ngoại nhưng có điều phí commission và spread hơi cao tí :$$:
    Thường thì các sàn nộicó phí commission từ 30$ đến 50$ cho 1 lot. Nếu bạn chơi ở sàn ngoại thì chỉ chịu phí nộp (tùy vào ngân hàng) và phí rút (ví dự như Forex.com UK là 25$/lần khi rút bằng bank wire).
    Bác này rành nhỉ

Nghe nói dạo này mấy sàn Forex hết bị cấm rồi hay sao ấy các bác? Thấy người ta đổ xô đi chơi FX ầm ầm mà phát ham

Theo em các bác mới vào thì phải demo tối thiểu 3 tháng . và khi đánh phải cảm giác như tiền thật .điều quan trọng nhất thắng và thua phải biết tại sao . mình hôm nay phải hơn mình hôm qua = thành công . còn đánh mà không biết tại sao thua tai sao thắng = cờ bạc .Phải ko mấy bác?

Trích dẫn Gửi bởi thaitam
    Forex có khó chơi như chứng khoán ko mấy bác?? Nhiều ý kiến trái chiều quá nên phải hỏi rõ đây
    Cái nào mà ko khó bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi karlotran
    Cypus là ở đâu bác?
    Cyprus - Cộng hòa Síp bạn à!

Trích dẫn Gửi bởi thaitam
    Mình có thể gửi bạn bài so sánh giữa thị trường Forex và chứng khoán để có cái nhìn về 2 thị trường này: http://goo.gl/B9TaMx
    Ngoài ra bạn có thể đầu tư các mã cổ phiếu Blue Chips tại thị trường chứng khoán Mỹ trên hệ thống của HotForex: http://brokervietnam.info/cach-choi-chung-khoan-anh-my-tren-mt4-hotforex/

chuẩn rồ, mình đọc ở Vipromarkets reveiw, thấy sàn này cũng khá là khả thi đấy, ngoại trừ cái là sàn hơi mới ra, thì các tiêu chí còn lại đều ổn

mình thấy bên trên ghi là FSA mà, sao Vipro có chứng chỉ FCA vậy