Kết quả 1 đến 3 của 3

Xin BÁO CÁO THƯỜNG NIÊN NGÀNH THUỐC BẢO VỆ THỰC VẬT NĂM 2013 VÀ TRIỂN VỌNG 2014

Mình đang cần gấp BÁO CÁO THƯỜNG NIÊN NGÀNH THUỐC BẢO VỆ THỰC VẬT NĂM 2013 VÀ TRIỂN VỌNG 2014 của AgroMonitor thực hiện. Bạn nào có cho mình xin được không ? Email của mình là [email protected]

Vô cùng hậu tạ các bạn nhiều.

Bác nào có báo cáo này cho em xin nhé. email của em: [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>

Cho em xin nữa ạ. Thanks mn .[email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>