Kết quả 1 đến 8 của 8

Xin báo cáo BMI ngành Infrastructure, Real Estate (Q1.2015 hoặc Q2.2015)

Chào các Bác, các Bác có báo cáo BMI ngành Infrastructure, Pharmaceuticals, Power, Real Estate mới nhất (Q1.2015 hoặc Q2.2015) thì up lên cho mình xin với. Chân thành cảm ơn các Bác!

hay quá bạn ah

cảm ơn bạn nhé

Chào Anh Chị, em đang cần gấp bản báo cáo Vietnam Infrastructure report Q1,Q2 - 2015. Anh chị nào có cho em xin với nhé. Đa tạ

Mình cũng dc thành viên của Vfpress share, ko nhớ link nào nên up share lại

Các bác ơi, em đang cần gấp báo cáo về Real Estate. Ai có cho em xin với ạ.

Xin chào
    Mình đang cần thông tin làm báo cáo. Các thành viên Vfpress cho mình xin báo cáo BMI real estate Q1.2016 và BMI infrastructure Q1.2016 . Email: [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>!
    Chân thành cảm ơn ạ!
    Happy new year!
    Minh Do

Xin chào
    Mình đang cần thông tin làm báo cáo. Các thành viên Vfpress cho mình xin báo cáo BMI real estate Q1.2016 và BMI infrastructure Q1.2016 . Email: [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>!
    Chân thành cảm ơn ạ!
    Happy new year!
    Minh Do