Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    tks các bác góp ý. Em đã tìm ra cách giải quyết, vào tab symbol, search các symbol muốn bỏ và del đi là xong. Quote ở đây để sau có ai gặp tương tự thì ref.

Có bác nào giúp em lỗi này với! Lúc nãy em mở 1 blank chart ra để xem 1 chỉ báo, xem xong e tắt nó đi. Nhưng từ lúc đó em ko thể mở được 1 cái tab dạng Default chart nào cả. Mở thì nó cứ ra cái Blank chart thôi. Bác nào biết chỉ giúp em với!

Trích dẫn Gửi bởi dxdiep
    Có bác nào giúp em lỗi này với! Lúc nãy em mở 1 blank chart ra để xem 1 chỉ báo, xem xong e tắt nó đi. Nhưng từ lúc đó em ko thể mở được 1 cái tab dạng Default chart nào cả. Mở thì nó cứ ra cái Blank chart thôi. Bác nào biết chỉ giúp em với!
    Bạn chọn trên Menu File/New/Default Chart

Trích dẫn Gửi bởi trungnghia
    Bạn chọn trên Menu File/New/Default Chart
    Thank bác Trungnghia. E sửa được rồi. Chắc là do lỗi c rack thì phải!

Bác nào biết giúp dùm mình: làm sao cài đặt đoạn trống rộng ra từ nến đến đường biên của Panel trong Amibroker phiên bản 5.50rc2 như trong hình sau:

http://postimg.org/image/7w3yuuw7l/

Giúp dùm mình với
    Cảm ơn nhiều :emoticon-00155-flower::emoticon-00155-flower::emoticon-00155-flower:

Trích dẫn Gửi bởi hoang ngau
    Bác nào biết giúp dùm mình: làm sao cài đặt đoạn trống rộng ra từ nến đến đường biên của Panel trong Amibroker phiên bản 5.50rc2 như trong hình sau:

http://postimg.org/image/7w3yuuw7l/

Giúp dùm mình với
    Cảm ơn nhiều :emoticon-00155-flower::emoticon-00155-flower::emoticon-00155-flower:
    Để thứ 2 lên cty mình xem thử . Lười cài ami quá . Chỉ nhớ trong phần preference thì phải . Vào vọc tí là thấy .

Vào Tools/Preferences... Trong tab Chart bạn nhập con số tùy thích vào ô (text box) phía sau mục Blank bars in right margin (default). Kết quả chỉ xuất hiện sau khi mở chart mới hoặc khởi động lại Amibroker

Được rồi bác trungnghia ơi !
    Cảm ơn bác nhiều : :emoticon-00155-flower:
    Cảm ơn skynel luôn nhé :emoticon-00155-flower:

Mình đang cần tìm danh sách các Cty có mã cổ phiếu bị ảnh hưởng theo Tỉ giá ngoại tệ. Ai có danh sách nầy cho mình xin với hoặc chỉ mình chổ để tìm
    Chân thành cảm ơn ! :emoticon-00155-flower::emoticon-00155-flower::emoticon-00155-flower:

Chia sẻ của bạn thật hay và hữu ích.
    Mình có tham khảo nhiều bài viết, thấy nội dung bài viết ở trang này hướng dẫn cách sử dụng và cài đặt Amibroker khá hay. Mình chia sẻ để mọi người ai quan tâm thì tham khảo nhé:
    http://www.ikhampha.com/2015/09/huong-dan-su-dung-amibroker-phan-tich-chung-khoan.html