Kết quả 1 đến 5 của 5

[Infographic] Cách bơi tự cứu giúp bạn sống sót dù không biết bơi

Hè về là ti tỉ kế hoạch vui chơi đều sẽ dính tới nước: đi biển, hồ, thác hay đơn giản là đến hồ bơi vùng vẫy giải nhiệt. Bạn đừng quên quy tắc tối thượng: chơi vui và phải an toàn.

[IMG]data/attachments/42/42107-a99ddf45f3a80a23aefb6928b50f8ddd.jpg[/IMG]

Do đó, nếu những ai chưa biết bơi hoặc "học mãi mà chỉ biết lặn" thì nhanh nhanh bỏ túi ngay kĩ năng bơi tự cứu để dù trong hoàn cảnh không may nhất, bạn vẫn có thể cầm cự, tự cứu mình và chờ người cứu hộ tới giúp đỡ.

[IMG]data/attachments/42/42106-362dc63a101f33c108856b0304ae371c.jpg[/IMG]

Video hướng dẫn kĩ năng bơi tự cứu.

Trích dẫn Gửi bởi Người Quan Sát
    Hè về là ti tỉ kế hoạch vui chơi đều sẽ dính tới nước: đi biển, hồ, thác hay đơn giản là đến hồ bơi vùng vẫy giải nhiệt. Bạn đừng quên quy tắc tối thượng: chơi vui và phải an toàn.

View attachment 41972

Do đó, nếu những ai chưa biết bơi hoặc "học mãi mà chỉ biết lặn" thì nhanh nhanh bỏ túi ngay kĩ năng bơi tự cứu để dù trong hoàn cảnh không may nhất, bạn vẫn có thể cầm cự, tự cứu mình và chờ người cứu hộ tới giúp đỡ.

View attachment 41971

Video hướng dẫn kĩ năng bơi tự cứu.

Bếp điện từ giá rẻ tại Hà Nội
    Bếp từ cao cấp giảm giá sock
    Máy hút mùi nhập khẩu cao cấp chính hãng

K biết bơi cũng khổ zZ

Trích dẫn Gửi bởi vanlinhvfu
    K biết bơi cũng khổ zZ
    ông bà có câu " có phúc đẻ con biết lội , có tội đẻ con biết trèo " mà cái gì cũng biết tí cho nó dễ sinh tồn

Ôi em cũng đang định đi học bơi hè này, lúc nào ra biển cũng chỉ biết nhảy sóng =))

tuy rất hay nhưng thấy hơi khó. Nếu đã ko biết bơi khi rơi vào tình trạng đó thực sự rất khó bình tỉnh mà áp dụng cách trên