Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 31
    muốn viết thì nên xem "what women want" link http://www.imdb.com/title/tt0207201/

Đang xem(Users: 14, Guests: 334)

• Besame,
    • ducnm,
    • tridat,
    • windskiss,
    • Keo,
    • Sơn Lê,
    • edogawaconan,
    • ryxk24h,
    • BaoNgocNguyen207,
    • hungle2006,
    • breakout,
    • nocatnolife,
    • kukumalu37

Trích dẫn Gửi bởi Besame
    Đang xem(Users: 14, Guests: 334)

• Besame,
    • ducnm,
    • tridat,
    • windskiss,
    • Keo,
    • Sơn Lê,
    • edogawaconan,
    • ryxk24h,
    • BaoNgocNguyen207,
    • hungle2006,
    • breakout,
    • nocatnolife,
    • kukumalu37

Bắt đúng nhịp rồi

Quyển sách có đội marketing ghê gớm thật: 200 trang giấy trắng bán giá này mà không bị kiện.

Quyển "The Audacity of Hope", do Tổng thống Mỹ đương nhiệm Obama viết, dày gần 500 trang mà Amazon bán còn rẻ hơn, giá chỉ 7.99$.
    Nguồn:
    http://www.amazon.com/Audacity-Hope...&ie=UTF8&qid=1362480299&sr=1-1&keywords=obama

Hôm nay trên trường vừa học được bài marketing về xác định sản phẩm phù hợp với khách hàng và đưa tên sản phẩm đó vào tiềm thức. ( customer insight)
    Lên vfpress thấy ngay 1 ví dụ rất điển hình.
    + có lẽ chị em phụ nữ nào cũng muốn mua cho chàng trai của mình một quyển thay cho lời nhắc nhở.
    + tên sản phẩm, rất dễ nhớ, nên rất dễ đi vào đầu mọi người, nhanh chóng tạo thành hiệu ứng.
    + nếu bạn tìm thấy một cuốn sách nào phù hợp với tất cả mọi người thì có lẽ đây là cuốn sách phù hợp nhất với bạn

p/s : các vfers nghĩ sao khi chị em phụ nữ gửi tặng anh em mình 1 quyển này vào ngày 8/3 )

Trích dẫn Gửi bởi Godfather
    Hôm nay trên trường vừa học được bài marketing về xác định sản phẩm phù hợp với khách hàng và đưa tên sản phẩm đó vào tiềm thức. ( customer insight)
    Lên vfpress thấy ngay 1 ví dụ rất điển hình.
    + có lẽ chị em phụ nữ nào cũng muốn mua cho chàng trai của mình một quyển thay cho lời nhắc nhở.
    + tên sản phẩm, rất dễ nhớ, nên rất dễ đi vào đầu mọi người, nhanh chóng tạo thành hiệu ứng.
    + nếu bạn tìm thấy một cuốn sách nào phù hợp với tất cả mọi người thì có lẽ đây là cuốn sách phù hợp nhất với bạn

p/s : các vfers nghĩ sao khi chị em phụ nữ gửi tặng anh em mình 1 quyển này vào ngày 8/3 )
    Nếu có ai mua tặng mình, thì mình rất vui. Có lẽ đây là một concept rất mới cho market!

Đây là phương pháp tư duy vùng bẹn của đàn ông )

Cái này có lâu rồi mà, đang định nhờ ship vài cuốn về để viết sổ tay chứng khoán

Đang xem(Users: 2, Guests: 626) :agree: vãi thật

Quá hay. Nếu bạn nghĩ cái khác ngoài sẽ thì ghi vào, nếu không thì để nguyên. Làm sao cũng có ý nghĩa hết. Hay thiệt. Nó được làm quà tặng để viết ghi chú cũng có lý. Có thể nói đây là vùa là cuốn sách vừa là cuốn sổ tay.
    Quá sáng tạo!!!!