Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 37
    Em có một kế này, nếu biết "chắc" 10% người chơi là thắng, nghĩa là 90% người chơi là thua, thì chạy ngay sang F319, kiếm ngay 10 thằng, hỏi xem nó mua hay bán, rồi làm ngược lại, thế là mình nằm ngay trong 10% rồi, nghiên cứu làm gì cho mệt đầu :emoticon-00102-bigsmile:

Trích dẫn Gửi bởi hοanganh
    Em có một kế này, nếu biết "chắc" 10% người chơi là thắng, nghĩa là 90% người chơi là thua, thì chạy ngay sang F319, kiếm ngay 10 thằng, hỏi xem nó mua hay bán, rồi làm ngược lại, thế là mình nằm ngay trong 10% rồi, nghiên cứu làm gì cho mệt đầu :emoticon-00102-bigsmile:
    Thế nhỡ 10 ông bác hỏi có 9 ông nằm trong số 10% chiến thắng thì tính sao bác ?

Xác suất mà bác, bốc đại mà được thế thì chắc do ăn ở tốt mà không biết hưởng, lại chống lại ý trời, chết cũng đáng lắm :emoticon-00130-devil:

Tuy nhiên em vẫn nghĩ rằng bên F319 thì cái tỉ lệ đi ngược thị trường phải đến 99% đấy ạ :emoticon-00102-bigsmile:, chưa có thống kê chính thức thôi, chứ nếu làm được cái "Tăng" "Giảm" như Vfpress thì cũng đáng để tham khảo đấy, vì số lượng chim lợn/bìm bịp bên đó cực nhiều, sample lớn như thế thì cũng đáng để tin cậy đấy ạ.

Em cũng tám nhảm là chính thôi mà bác, nên em mới để từ "chắc" trong ngoặc kép mà, em mà "chắc" được thì đã chẳng ngồi đây, em lượn gấp sang Dubai chém gió với mấy bác bên đó rồi :emoticon-00123-party:

F319 thì em chỉ ví dụ cho vui thôi, chứ ở đâu cũng có cao thủ mà, mà như em nói ấy, cao thủ chắc cũng ít lên F319, vì họ cũng đang bận ngồi bên Dubai rồi :emoticon-00136-giggle:

Em lượn đây, để chỗ cho các bác bàn chuyện chính sự, phá quá các bác chửi thì chết :emoticon-00127-lipssealed:

Em tham gia với, bác skynel nhớ để phần nha

Trích dẫn Gửi bởi ranluc
    Ngày trước mình cũng vậy, hết trade kiểu này đến trade kiểu khác, toàn bị cụt vốn, như người ta nói chỉ có 10% người chơi là thắng.
    Ước gì được học hành tử tế từ đầu.
    mong ước giản dị quá

những gì bác chia sẻ với mọi người trên VFP thể hiện bác là người có tâm và rất có tài

Hết world cup rồi anh ơi. Chuẩn bị lớp học thôi nhỉ

Nghe đồn giảng viên theo 2 em gái đi sang Đức chưa biết khi nào về :emoticon-00107-sweating:

Nghi đợt này về lại xách theo 2 em gái Đức làm trợ giảng cho lớp mình
    Âu cũng là điều tốt =))

Trích dẫn Gửi bởi tasco abc
    Nghi đợt này về lại xách theo 2 em gái Đức làm trợ giảng cho lớp mình
    Âu cũng là điều tốt =))
    Do có trục trặc tí về địa điểm nên sẽ dời lại vào chủ nhật tuần này . Thời gian và địa điểm mình sẽ inbox cho các bạn