Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
    năm nay là một năm không đạt chỉ tiêu kế hoạch đề ra:
    1. tiêu chí không cutloss đã phải phá bỏ;
    2. mục tiêu 20% cũng thất bại;
    chân thành cảm ơn ace vf đã ủng hộ trong thời gian qua. e về tu luyện bản thân thêm nữa

[img]data/attachments/41/41127-8a572b05d0b5712999703ae58114bade.jpg[/img]

bác cũng cần phải theo dõi trật tự thế giới nữa, đọc nhiều w như investing, bờlơmbớp, chú mèo kít ko, iif, v.v.v.v. :guitar:

nhìn danh mục của bạn mình thấy ko ưng ý lắm, vốn bé mà dàn trải hơi nhiều, và lựa chọn cp tốt cũng chưa chuẩn lắm (theo quan điểm của mình). những cp như skg, vsc nếu là mình thì sẽ mua nhiều và full tài khoản khi nó có giá hợp lí ( skg 4x, vsc 5x). năm 2015, nhờ chiến lược tập trung vào các cp tăng trưởng mạnh mà tỷ suất sinh lời của mình đạt 70%. kết quả rất khác biệt so với khi dàn trải danh mục, mà vốn mình có vài trăm triệu, mình vẫn chỉ tập trung mua 1,2 mã ( 1 số mã khác có tỷ tọng rất bé, chủ yếu để theo dõi). hiện tại, mình đang đầu tư ủy thác cho vài kh số tiền vài tỷ, nhưng vẫn giữ chiến lược đó.

Trích dẫn Gửi bởi superboy1202
    nhìn danh mục của bạn mình thấy ko ưng ý lắm, vốn bé mà dàn trải hơi nhiều, và lựa chọn cp tốt cũng chưa chuẩn lắm (theo quan điểm của mình). những cp như skg, vsc nếu là mình thì sẽ mua nhiều và full tài khoản khi nó có giá hợp lí ( skg 4x, vsc 5x). năm 2015, nhờ chiến lược tập trung vào các cp tăng trưởng mạnh mà tỷ suất sinh lời của mình đạt 70%. kết quả rất khác biệt so với khi dàn trải danh mục, mà vốn mình có vài trăm triệu, mình vẫn chỉ tập trung mua 1,2 mã ( 1 số mã khác có tỷ tọng rất bé, chủ yếu để theo dõi). hiện tại, mình đang đầu tư ủy thác cho vài kh số tiền vài tỷ, nhưng vẫn giữ chiến lược đó.
    đó là thất bại trong việc đặt cược năm nay của em đó bác. năm tới sẽ vẫn dàn trải như vậy, nhưng sau khi thấy khoản nào ok sẽ tăng tỷ trọng

chúc mừng bác đã có hiệu suất mơ ước của rất nhiều người :d

1 like cho bác
    .................................................. .................................................. ......................................!