Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 55

Gameshow: Ai kiếm tiền giỏi hơn học sinh lớp 2?

[img]data/attachments/17/17771-787753e532bfdd51c2bc480aeceff224.jpg[/img]

(***********) khởi động gameshow : ai kiếm tiền giỏi hơn học sinh lớp 2! gameshow này thách thức tất cả các chuyên gia quản lý quỹ, các traders, vfers đang hàng ngày kiếm sống bằng nghề chứng khoán. đối tượng tham gia: bất kể ai có tài khoản chứng khoán và có khả năng giao dịch chứng khoán. khuyến khích các cháu và phụ huynh kết hợp để tạo ra một sân chơi hấp dẫn.

ai là người về đích ngoài các cháu, ban quản trị vfpress sẽ có phần thưởng, ngược lại ban quản trị sẽ dành phần thưởng cho các cháu "học sinh lớp 2" chiến thắng những chuyên gia còn lại.

cuộc thi đã bắt đầu, có ai muốn join không? xin nhắc lại, đây là real trade, người thật việc thật, có show tài khoản, chứ không phải trade ảo. các chú các bác đừng đùa với các cháu nhé
    cách thức tham gia thật là đơn giản, các bạn có thể vào mục
    chứng khoán và click như hình sau:

[img]data/attachments/17/17855-74d091edd787c76a76614f6a4a1783cd.jpg[/img]

sau đó viết bài với tiêu đề "danh mục đầu tư xyz" với xyz là đối tượng tham gia, như cháu cua, cháu tôm, hay hanh.mr chẳng hạn.
    sau đó các bạn tự cập nhật lịch sử mua bán hàng ngày, có sao kê online để đảm bảo tính trung thực.

mời các bạn theo dõi danh mục và cập nhật mua bán của các thành viên tham gia tại đây:

danh mục đầu tư cháu bob
    danh mục đầu tư của viet178
    danh mục đầu tư cháu sushi
    danh mục đầu tư của dash177
    danh mục đầu tư cháu bống
    hãy cùng tham gia để xem liệu bạn có kiếm tiền giỏi hơn các cháu học sinh lớp 2 hay không???
    ​update 16/04/2013: theo kiến nghị của ban quản trị, hạn tham gia muộn nhất là ngày 31/05/2013. đề nghị các bạn muốn tham gia hoặc có kế hoạch đào tạo các cháu tham gia thi đấu ghi nhớ mốc này nhé.​ ​ ​

it me! chương trình hay đó bác vinase! hj

welcome!

rules của mua:
    • hàng mỗi sáng, cháu bob bốc ngẫu nhiên chọn một số bất kỳ từ 1-35;
    • đặt mua với số tiền không quá 5 triệu/ mã, tối thiểu: 1 triệu. (trung bình tầm 3,5 triệu). số tiền cụ thể do bố cháu tự làm (đỡ phức tạp).
    • số tiền /mã không vượt quá 8 triệu (có thể du di chút cho chẵn số);
    • nếu vượt quá, chọn lại
    • giá mua, tham chiếu +- 2 bước giá. nếu không mua được thì bỏ.
    cái điều thứ 5 nó thể hiện clever so với các trader lớn tuổi hơn. doanh mục cái mẫu lựa chọn khá ok.
    cái quyết định hiệu quả của cháu bob so với các ndt lớn hơn bé về kinh nghiệm....hay tất cả tất tần tật là cái kỷ luật, cái số 5.
    mình tin là cháu bob sẽ đầu tư hiệu quả hơn nhiều trader khác, cho dù ngẫu nhiên cở nào.

mình lại không phải là fund manager mới chít, cái khó của fm đôi khi lại là tiền quá nhiều, các bác fm nhận thách đấu đi em cổ vũ cho ^^

mà muốn thi đấu thì kiểm chứng làm sao đây bác nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi vth
    mà muốn thi đấu thì kiểm chứng làm sao đây bác nhỉ ?
    tương tự thôi, mở 1 tài khoản realtrade và xem performance có thắng cháu bob được không?
    round 1 tạm thời tính tới ngày 07/10/2013 đi.
    công bố danh mục, công bố mua bán hàng ngày và sẵn sàng nhận thua cháu bob nếu xẩy ra :d

tối nay em về sẽ vận động con gái tham gia cùng!

Trích dẫn Gửi bởi vinase
    tương tự thôi, mở 1 tài khoản realtrade và xem performance có thắng cháu bob được không?
    round 1 tạm thời tính tới ngày 07/10/2013 đi.
    công bố danh mục, công bố mua bán hàng ngày và sẵn sàng nhận thua cháu bob nếu xẩy ra :d

tối nay em về sẽ vận động con gái tham gia cùng!
    cu nhà e mới gần 6 tháng có được chơi ko bác ^^

thực nghiệm lý thuyết ngẫu nhiên à...
    :-)
    (:

Trích dẫn Gửi bởi vth
    cu nhà e mới gần 6 tháng có được chơi ko bác ^^
    chỉ cần nó bốc thăm được là được, vì có sự trợ giúp người lớn ở khoản lập rules nữa kìa :d