Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 55 của 55
    Trích dẫn Gửi bởi vinase
    làm tài chính rất hay bị ảo tưởng
    gameshow ngày càng hấp dẫn. hay như phim. cám ơn vfpress. cám ơn vinase.

yêu cầu có vẻ hơi khó , nhưng có cách nào để diễn tả tâm lý hành vi của các cháu không hả ban tổ chức .
    đang suy nghĩ , cháu nào mua thì tâm lý tốt +2 ( ko tính số lượng) , giữ nguyên + 0 và bán -1 ( ko kể số lượng )

Trích dẫn Gửi bởi skynel
    yêu cầu có vẻ hơi khó , nhưng có cách nào để diễn tả tâm lý hành vi của các cháu không hả ban tổ chức .
    đang suy nghĩ , cháu nào mua thì tâm lý tốt +2 ( ko tính số lượng) , giữ nguyên + 0 và bán -1 ( ko kể số lượng )
    ặc, cái này khó á, vì đang làm bằng tay, chưa automatic được. nếu chơi cú đó nữa, chắc ban quản trị ko cover nổi !

Trích dẫn Gửi bởi vinase
    ặc, cái này khó á, vì đang làm bằng tay, chưa automatic được. nếu chơi cú đó nữa, chắc ban quản trị ko cover nổi !
    cái này là ý tưởng thôi , ko có ý làm khó ban tổ chức , nếu không được thì thôi ạ
    cũng là cách hay để biết tâm lý hành vi của đại diện người tham gia thị trường
    qua mua bán của các cháu thì mọi người cũng thấy rõ là chiến thắng ko dành cho số đông và trade nhiều

hôm nay mình bận công việc không thể cập nhật cho các cháu đúng giờ, do vậy tối mình sẽ cập nhật nhé! sorry các cháu