Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 55
    cuối tuần mải chơi mình k biết có gameshow này, thôi, để em lập 1 tk mới và dụ con trai tham gia, tuần này em sẽ báo cáo nhỉ?

trade với các cháu thì thua là cái chắc vì các cháu chưa biết sợ và tham là gì. mà không có lòng tham hay nỗi sợ hãi thì đầu tư chứng khoán còn ý nghĩa gì nữa haizzz

có cháu nào bị cháy tài khoản chưa :focus::focus::focus:

Trích dẫn Gửi bởi binto
    cuối tuần mải chơi mình k biết có gameshow này, thôi, để em lập 1 tk mới và dụ con trai tham gia, tuần này em sẽ báo cáo nhỉ?
    tham gia đi ạ, cháu sushi mất 2 hộp sữa rồi

chương trình này ngày đăng ký cuối cùng là bao giờ thế bác vinase? mức tiền tối thiểu là bao nhiêu cho danh mục :d em thích mấy cái game kiểu này nè "vượt lên chính mình" nhỡ có thua các cháu thì tự nhủ với lòng "việt nam thật lắm nhân tài"

Trích dẫn Gửi bởi tư_mã
    chương trình này ngày đăng ký cuối cùng là bao giờ thế bác vinase? mức tiền tối thiểu là bao nhiêu cho danh mục :d em thích mấy cái game kiểu này nè "vượt lên chính mình" nhỡ có thua các cháu thì tự nhủ với lòng "việt nam thật lắm nhân tài"
    bác đọc lại bài đầu là thấy, ko rào cản, ko có tiền tối thiếu. chưa có ngày cuối bác ơi, sớm muộn ko ăn thua đâu ạ! vào chơi, thi cùng các cháu và các bạn thôi, ai thắng sẽ có quà, nếu là các cháu thì bộ lego, nếu là người lớn thì bữa bia vui vẻ đi ạ

Trích dẫn Gửi bởi skynel
    1 cp gas làm tới đi em cứ giá giảm 2 so với tham chiếu thì mua , bất kể ngày nào cho tới khi hết tiền , lời bắt đầu bán
    e vẫn chưa hiểu cách chơi lém, sao mới thấy có 3 pé show tk ah, còn lại e vẫn chưa thấy ai show mờ, e gà nên chưa hiểu lém ah.

Trích dẫn Gửi bởi tư_mã
    chương trình này ngày đăng ký cuối cùng là bao giờ thế bác vinase?
    theo mình thì đăng ký tham gia lúc nào cũng được miễn là ngày đóng sổ cùng nhau. nhỡ tham gia muộn, đúng sóng lớn lại ăn đậm, thắng hết mọi người.

Trích dẫn Gửi bởi vinase
    mời các bạn theo dõi danh mục và cập nhật mua bán của các thành viên tham gia tại đây:

danh mục đầu tư cháu bob
    danh mục đầu tư của viet178
    danh mục đầu tư cháu sushi
    danh mục đầu tư của dash177
    danh mục đầu tư cháu bống

hãy cùng tham gia để xem liệu bạn có kiếm tiền giỏi hơn các cháu học sinh lớp 2 hay không???

update 16/04/2013: theo kiến nghị của ban quản trị, hạn tham gia muộn nhất là ngày 31/05/2013. đề nghị các bạn muốn tham gia hoặc có kế hoạch đào tạo các cháu tham gia thi đấu ghi nhớ mốc này nhé.
    các bố, các mẹ cháu lưu ý nhé !

ối anh se ơi ... em ưng cái trò này ... nhưng cho em thiếu cái vụ sao kê được ko?