Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51
    năm sau nhìn mờ mịt ghê

Trích dẫn Gửi bởi tadanhon
    năm sau nhìn mờ mịt ghê
    2 năm tới rất nhiều dn sẽ phải đối mặt với vấn đề sinh tồn :d mờ mịt mới dễ thấy ánh đèn xe lửa

vsc

Trích dẫn Gửi bởi skynel
    tính chứng khoán thôi đầu tư bất chấp tt thì nên loại bỏ những cp có tính rủi ro đầu vào , tập trung cp có tính độc quyền hoặc tính cạnh tranh thấp . có cuốn "chiến lược đại dương xanh" cũng đc . ra coi cọp mấy chương đầu đi . coi cọp như ăn vụng ; lụm lặt đc ít nhưng nhớ lâu và thấy ngon :d
    mua sách đi chứ bạn. mình mua đầy 1 giá sách và đã đọc hết. giá trị nhận đc là rất lớn. và mình còn biết rằng mình sẽ còn nhật rất nhiều nữa.

acv, viet tien, hsg, hpg, có khi nên thử cả hag

mình đang kỳ vọng vào inn. @skynel ngâm cứu xem.

mình đang kỳ vọng vào inn. @skynel ngâm cứu xem.
    con này thì đâu có lạ đâu , nhớ có đợt nói rồi thì phải . nói chung thì cũng là 1 dạng cty bình thường , khấu hao xong máy móc thì lãi đều đều nhưng không có sự đột biến . mấy năm gần đây cũng liên tục pha loãng cp nhưng tăng trưởng gần như không có sẽ kéo eps ngày một thấp dần . tùy khẩu vị chọn cp của mỗi người thôi :d dn mà ko có sự phát triển rõ ràng và chắc chắn thì bản thân em ko thích lắm .

Trích dẫn Gửi bởi skynel
    con này thì đâu có lạ đâu , nhớ có đợt nói rồi thì phải . nói chung thì cũng là 1 dạng cty bình thường , khấu hao xong máy móc thì lãi đều đều nhưng không có sự đột biến . mấy năm gần đây cũng liên tục pha loãng cp nhưng tăng trưởng gần như không có sẽ kéo eps ngày một thấp dần . tùy khẩu vị chọn cp của mỗi người thôi :d dn mà ko có sự phát triển rõ ràng và chắc chắn thì bản thân em ko thích lắm .
    nhận định này có vẻ chủ quan đó, bạn check lại xem nhé.

nhận định này có vẻ chủ quan đó, bạn check lại xem nhé.
    mặc dù ko coi lại nhưng vẫn nhớ là có đầu tư mới mở rộng đâu năm trước nhưng ko hề chủ quan khi cho rằng lợi nhuận sẽ không tăng trưởng ấn tượng :d nếu bác đầu tư an toàn thì không tệ , cá nhân em nói ko thích thì đương nhiên là chủ quan rồi . điểm sáng là doanh thu liên tục tăng trong 3 năm gần đây .

mình đang kỳ vọng vào sfg, @skynel ngâm cứu giúp với